Translate

Sunday, 6 May 2012

KUTOKUSHIKA MIMBA KUTOKA MIMBA

KAMA UMEKUA NA NA TATIZO LA KUTOKUSHIKA MIMBA AU UKIPATA MIMBA ZINATOKA TUNAZO DAWA ZA KUKU SAIDIA NA UKAWEZA KUPATA UJAUZITO HADI KUZAA BILA TATIZO.
TUMESHA SAIDIA WATU WENGI NA WAMESHA KUA NA WATOTO.
BILA KUJALI KWAMBA MIMBA ULIZOWAHI KUPATA NA ZIKATOKA TUNAWEZA KUKU SAIDIA

1 comment:

  1. TIBA KWA WANAWAKE WENYE MATATIZO MBALIMABLI
    kutoshika miba
    kutokwa na mimba changa
    kuumwa na tumbo wakati wa hedhi
    kutokwa na harufu mbaya ukeni
    kutojisikia kufanya tendo la ndoa
    kushikwa na choo
    kuumwa mgongo
    kujihisi uchovu kila wakati
    miguu kuvimba
    uvimbe tumboni
    na mengine mengi yote nayatibu kwa mitishamba wala usiwe na wasiwasi piga simu na utasaidiwa.
    Posted by jason obedi at 03:43 No comments:
    Email This
    BlogThis!
    Share to Twitter
    Share to Facebook
    Share to Pinterest

    KUKOSA NGUVU ZA KIUME
    Tunatibu matatizo mengi yakiwemo ya wanaume kama kuchelewa kupata nguvu za kurudia tendo,kutoweza kabisa,kutokuwa na hamu kabisa. Tiba ipo usihofu wasili ana nasi tutakusaidia.
    Posted by jason obedi at 03:37 No comments:
    Email This
    BlogThis!
    Share to Twitter
    Share to Facebook
    Share to Pinterest

    Tiba mbadala ya mitishamba
    Tiba za magonjwa mengi kwa njia ya mitishamba ni dawa tu hakuna chanjo.

    UKIMWI kama unaharisha unapewa dawa kwa mda wa masaa matano unaacha kuharisha kabisa
    kutapika una acha ndani ya masaa sita
    kushindwa kula unawezeshwa kuweza kula ndani ya siku tatu
    kuongezewa kinga na urudi katika hali ya kawaida ni mda wa wiki mbili au zaidi
    Posted by jason obedi at 03:00 No comments:
    Email This
    BlogThis!
    Share to Twitter
    Share to Facebook
    Share to Pinterest

    Matibabu ya Kienyeji na Matumizi ya Miti Shamba
    Matumizi ya miti shamba na tiba za kienyeji yameongezeka sana. Kwa kawaida, watu hutumia tiba hizi kwa magonjwa ya kudumu ambayo dawa za kawaida zimeshindwa kutibu. Watu pia huzitumia kwa ajili ya kuboresha afya yao kwa jumla.
    Tiba za kienyeji na miti shamba hutibu mwili mzima badala ya ugonjwa fulani au dalili za ugonjwa fulani. Wakati mwingine, zinatibu kuumwa na maumivu ambayo dawa za kuandikiwa na daktari haziwezi. Kwa mfano, kuumwa na kichwa, maumivu ya viungo na maumivu wakati wa hedhi.Tahadhari – Kuchanganya dawa za kienyeji na dawa za kuandikiwa na daktari kunaweza leta athari usizotarajia. Kabla hujaanza kutumia tiba yoyote ya kienyeji, ongea na daktari.
    Posted by jason obedi at 02:56 No comments:
    Email This
    BlogThis!
    Share to Twitter
    Share to Facebook
    Share to Pinterest

    KUTOKUSHIKA MIMBA KUTOKA MIMBA
    KAMA UMEKUA NA NA TATIZO LA KUTOKUSHIKA MIMBA AU UKIPATA MIMBA ZINATOKA TUNAZO DAWA ZA KUKU SAIDIA NA UKAWEZA KUPATA UJAUZITO HADI KUZAA BILA TATIZO.
    TUMESHA SAIDIA WATU WENGI NA WAMESHA KUA NA WATOTO.
    BILA KUJALI KWAMBA MIMBA ULIZOWAHI KUPATA NA ZIKATOKA TUNAWEZA KUKU SAIDIA
    Posted by jason obedi at 02:54 No comments:
    Email This
    BlogThis!
    Share to Twitter
    Share to Facebook
    Share to Pinterest

    KUONGEZEWA KINGA MWILINI
    UKIWA NA UPUNGUFU WA KINGA MWILINI HAIMAANISHI NI LAZIMA UWE NA UKIMWI MTU YEYOTE ANAWEZA KUWA NA UPUNGUFU WA KINGA MWILINI NDIO MAANA UNAWEZA KUPATA MAGONJWA MBALI MBALI KWA URAHISI KAMA MALERIA TAIFODI NA MENGINEYO MENGI.TUNATOA DAWA ZA KIASILI MITISHAMBA PEKEE NA TUNAKUSAIDIA UWEKE KUHIMILI MAGONJWA MENGI NA KUISH KWA FURAHA
    Posted by jason obedi at 02:53 No comments:
    Email This
    BlogThis!
    Share to Twitter
    Share to Facebook
    Share to Pinterest

    UVIMBE TUMBONI NA SEHEMU NYINGINEZO
    UVIMBE TUMBONI NA SEHEMU NYINGINEZO
    KAMA UNA UVIMBE TUMBONI UNAPEWA DAWA ZA KUNYWA ZA MITISHAMBA NA UNAPEWA MUDA WA KUNYWA NA UVIMBE UNATOWEKA KABISA.NI DIBA NZURI AMBAYO IMESHA SAIDIA WATU WENGI NA WAMEPONA KABISA

    ReplyDelete